Đèn làm việc dùng pin 20V Total TFLI2002
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TFLI2002
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Công suất LED: 20W
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Xem thêm: Đèn Pin Total
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion
Điện thế sạc 220V-240V~50/60Hz
Công suất tiêu thụ đèn LED 20W