Máy bắt vít pin 12V Makita TD110DSAE
Giá bán: 3,111,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: TD110DSAE
Sử dụng Pin: 12V Max Li-ion CXT
Kèm theo: 2 pin 12V Max 2.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Chuôi lục giác 6,35mm
Bu lông máy M4 - M8
Bu lông tiêu chuẩn M5 - M12
Bu lông cường độ cao M5 - M10
Bu lông thô (ren dài) 22 - 90mm
Tốc độ không tải 0 - 2,600 vòng/phút
Lực đập tối đa 0 - 3,500 nhịp/phút
Lực siết tối đa 110Nm
Kích thước 153 x 66 x 204mm
Trọng lượng 1kg
Phụ kiện Sạc nhanh, 2 pin 12Vmax 2.0Ah