Máy bơm nước 370W Total TWP93706
Giá bán: 1,330,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TWP93706
Công suất: 370W (0.5HP)
Điện áp: 220-240V~50Hz
Chiều cao bơm: 35m
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp sử dụng 220-240V~50Hz
Công suất 370W (0.5HP)
Chiều cao bơm tối đa 35m
Độ sâu hút tối đa 8m
Lưu lượng tối đa 35 lít/phút
Động cơ Motor dây đồng
Cấp độ bảo vệ IPX4
Đường kính ống hút và xả 1" * 1"