Máy cắt cáp thủy lực dùng pin 20V Total TRCLI2005
Giá bán: 20,425,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TRCLI2005
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Kèm theo: 2 pin 5.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Model TRCLI2005
Điện áp 20V
Đường kính cắt tối đa 85mm
Lực cắt 60KN
Nhịp cắt 86mm