Máy cắt cỏ dùng pin 20V Total TGTLI20018
Giá bán: 700,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TGTLI20018
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Chiều dài lưỡi: 300mm
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion
Điện áp sạc 220V-240V~50/60Hz
Tốc độ không tải 8200 vòng/phút
Chiều dài lưỡi cắt 300mm
Đường kính cước 1.6mm