Máy cắt cỏ dùng pin 40V Total TSTLI20028
Giá bán: 2,710,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TSTLI20028
Điện áp: 40V (2 Pin 20V)
Đường kính cắt: 330mm
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp sử dụng 40V (2 Pin 20V)
Điện áp sạc 220V-240V~50/60Hz
Tốc độ không tải 0-5500 / 0-6500 vòng/phút
Đường kính lưỡi cắt 255mm (10")
Đường kính dao cắt 330mm (13")
Đường kính dây cắt 2.0mm
Chiều dài dây cắt 5m
Động cơ Không chổi than
Phụ kiện 1 lưỡi 3 răng 255mm + 1 đầu cắt