Máy cắt nhôm đa năng 1800W Total TS42182552T
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TS42182552T
Công suất: 1800W
Đường kính lưỡi: 255mm (10")
Khả năng nghiêng: -45° đến +45°
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện thế vào 220-240V~50-60Hz
Công suất 1800W
Tốc độ không tải 5500 vòng/phút
Kích thước lưỡi Φ255mm(10") x 30mm
Khả năng cắt 90° x 90° 140x70mm
Khả năng cắt 90° x 45° 95x75mm
Khả năng cắt 45° x 45° 95x35mm
Phạm vi bàn nghiêng -45° đến +45°
Kèm theo Túi gom bụi, lưỡi cắt, thanh chỉnh và kẹp
Trọng lượng 14kg
Bảo hành 6 tháng
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy cắt nhôm đa năng 1800W Total TS42182552
3,890,000 VNĐ
Công suất: 1800W
Đường kính lưỡi: 255mm