Máy cắt sắt 2350W Total TS92035516
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TS92035516
Công suất: 2350W
Đường kình lưỡi: 355mm
Cắt tối đa: 100mm
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp sử dụng 220-240V~50Hz
Công suất 2350W
Tốc độ không tải 3.800 vòng/phút
Kích thước đĩa cắt Φ355 x 25.4 x 3mm
Khả năng cắt tối đa Ống tròn: 100mm
Hộp vuông: 100 x 100mm
Sắt hộp: 120 x 100mm
Thép đặc: 30mm
Kèm theo 1 lưỡi cắt sắt 355mm
Trọng lượng 17kg
Bảo hành 6 tháng
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy cắt sắt bàn 355mm Makita M2401B
2,430,000 VNĐ
Thương hiệu:Makita
Công suất: 2000W
Đường kính lưỡi: 355mm
Máy cắt sắt Bosch GCO 220
2,790,000 VNĐ
Thương hiệu:Bosch
Công suất: 2200W
Đường kính lưỡi: 355mm
Máy cắt sắt bàn 355mm Makita M2400B
Thương hiệu:Makita
Công suất: 2000W
Đường kính lưỡi: 355mm
Máy cắt sắt 1430W Makita 2416S (405mm)
Công suất: 1430W
Đường kính lưỡi: 405mm
Máy cắt sắt lưỡi hợp kim Bosch GCD 12 JL
Thương hiệu:Bosch
Công suất: 2000W
Đường kính lưỡi: 305mm
Máy cắt sắt 2200W Makita LW1400 (355mm)
Công suất: 2200W
Đường kính lưỡi: 355mm
Máy cắt sắt 3000W Total TS9204051
Liên hệ
Công suất: 3.0KW (4HP)
Điện áp vào: 220-240V~50Hz
Kích thước lưỡi: 405×25.4x3mm
Máy cắt sắt 2300W Total TS223558T
Công suất: 2300W
Đường kính lưỡi: 355mm