Máy chà bột mịn tường 750W Total TDWS7501
Giá bán: 1,950,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TDWS7501
Công suất: 750W
Đường kính đĩa: 180mm
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện thế vào 220-240V~50-60Hz
Công suất 750W
Tốc độ không tải 1500-2700 vòng/phút
Đường kính đĩa chà 180mm
Đường kính giấy nhám 180mm
Đường kính ống bụi 38mm
Đèn LED 10W
Kèm theo 5 miếng chà nhám, 2 ống ruột gà và 1 túi bụi
Trọng lượng 4,3kg
Bảo hành 6 tháng
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy chà nhám rung Makita 9035H
1,279,000 VNĐ
Thương hiệu:Makita
Công suất: 180W
Kích thước đế: 93 x 185mm
Máy chà nhám 1860W Makita 9741 (100x120mm)
8,008,000 VNĐ
Thương hiệu:Makita
Công suất: 1860W
Đường kính bàn chà: 100mm
Máy chà nhám quỹ đạo Makita BO6030
Công suất: 310W
Đường kính giấy: 150mm
Máy chà nhám đĩa 6' Makita GV6010
Công suất: 440W
Đường kính đĩa: 150mm
Máy chà nhám rung Makita BO4540 (110 x 100mm)
Công suất: 160W
Kích thước đế: 110 x 100mm
Máy chà nhám rung 200W Makita BO4555
Công suất: 200W
Kích thước đế: 112 x 102mm
Máy chà nhám tròn 320W Total TF2031256
Công suất: 320W
Đường kính đĩa: 125mm
Máy chà nhám tường khô Bosch GTR 550
Thương hiệu:Bosch
Công suất: 550W
Đường kính đĩa: 215mm