Máy chà nhám dùng pin 18V Makita DBS180RTJ (9x533mm)
Giá bán: 10,010,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DBS180RTJ
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Kèm theo: 2 pin 18V 5.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 18V
Kích thước dây băng 9 x 533mm
Chiều rộng mài mòn 6mm / 9mm / 13 mm
Chiều dài mài mòn 533mm
Độ sâu chà nhám tối đa 113mm
Chiều cao chà nhám tối thiểu 16mm
Tốc độ dây băng 600 - 1,700 m/phút
Đặc điểm Chỉnh sửa rãnh băng
Kiểm soát tốc độ thay đổi
Kích thước 500 x 96 x 116mm
Trọng lượng 1.8 - 2.1kg
Phụ kiện Nhám băng 2 cái, Đế kẹp tay cầm, Tay cầm 36
2 pin 18V 5.0Ah, 1 sạc nhanh, Thùng Makpac loại 2