Máy cưa đĩa 185mm dùng pin 20V Total TSLI18513
Giá bán: 2,790,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TSLI18513
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Kèm theo: 1 pin 5.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Model TSLI18513
Động cơ Không chổi than
Điện áp 20V
Tốc độ không tải 4,800 vòng/phút
Đường kính lưỡi cưa 185mm (7-1/4'')
Kích thước trục 20mm
Khả năng cắt góc 45° 45mm
Khả năng cắt góc 90° 65mm
Độ sâu cắt Có thể điều chỉnh
Cắt vát nghiêng Có thể điều chỉnh
Phụ kiện 1 Lưỡi cưa 185mm, 1 khóa lục giác