Máy cưa gỗ đĩa tròn 2200W Total TS1222356
Giá bán: 2,570,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TS1222356
Công suất: 2200W
Đường kính lưỡi: 235mm
Chiều sâu cắt: 65mm/80mm
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện thế vào 220-240V~50-60Hz
Công suất 2200W
Tốc độ không tải 3800 vòng/phút
Đường kính đĩa cắt Φ235mm
Khả năng cắt ở 45° 65mm
Khả năng cắt ở 90° 80mm
Kèm theo 1 lưỡi cưa 60 răng
Trọng lượng 9,5kg
Bảo hành 6 tháng
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy cưa đĩa Bosch GKS 235 TURBO (235mm)
3,670,000 VNĐ
Thương hiệu:Bosch
Công suất: 2050W
Đường kính lưỡi: 235mm
Máy cưa đĩa 1050W Makita 5806B (185mm)
2,449,000 VNĐ
Thương hiệu:Makita
Công suất: 1050W
Đường kính lưỡi: 185mm
Máy cưa đĩa 1050W Makita HS6600 (165mm)
Thương hiệu:Makita
Công suất: 1050W
Đường kính lưỡi: 165mm
Máy cưa đĩa tròn 2200W Total TS122235622 (235mm)
Công suất: 2200W
Đường kính lưỡi: 235mm
Máy cưa gỗ bàn 2600W Total TS526043
Công suất: 2600W
Kích thước lưỡi: 254mm x 16mm
Cắt tối đa: 60mm/86mm
Máy cưa đĩa 184mm Bosch GKS 190
Thương hiệu:Bosch
Công suất: 1400W
Đường kính lưỡi: 184mm
Máy cưa đĩa tròn 1400W Total TS11418526
Công suất: 1400W
Đường kính lưỡi: 185mm
Cắt tối đa: 65mm
Máy cưa đĩa gỗ Bosch GKS 140
Công suất: 1400W
Đường kính đĩa: 184mm