Máy cưa lọng dùng pin 18V Makita DJV180RFE
Giá bán: 8,620,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DJV180RFE
Sử dụng Pin: 18V Li-ion
Kèm theo: 2 pin 18V 3Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 18V
Khả năng cắt gỗ 135mm
Khả năng cắt thép 10mm
Khả năng cắt nhôm 20mm
Khả năng cắt sâu 26mm
Tốc độ cắt 0 - 2,600 nhịp/phút
Kích thước 257 x 73 x 208mm