Máy cưa xích dùng pin 18V Makita DUC150SF01 (150mm/BL)
Giá bán: 6,699,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DUC150SF01
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Kèm theo: 1 pin BL1830B
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 18V LXT Li-ion
Độ dài lam 150mm (6")
Tốc độ xích 8m/s (480m/phút)
Bước răng 0.325"
Bề dày mặt xích 0.043" (1.1mm)
Số mắt xích 32 mắt
Thùng dầu xích 55mL
Loại động cơ BL (không chổi than)
Kích thước 459 x 90 x 249mm