Máy đa năng dùng pin 18V Makita DUX18RGX4 (BL)
Giá bán: 9,129,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DUX18RGX4
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Kèm theo: 1 Pin 18V 6.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 18V
Sử dụng Pin 18V LXT Li-ion
Tốc độ không tải 0 - 6,800 / 0 - 9,700 vòng/phút
Động cơ BL (không chổi than)
Loại tay cầm Tay cầm vòng (D)
Công suất đầu ra tối đa 0.47kW
Sử dụng kết hợp với Phụ kiện máy cắt cỏ, máy cưa, máy thổi lá, máy xới đất hoặc máy tỉa hàng rào
Kích thước 983 x 318 x 175mm
Trọng lượng 2.8 - 3.1kg
Kèm theo 1 Pin 18V 6.0Ah , 1 Sạc nhanh
Bảo hành 6 tháng
Chi tiết sản phẩm
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy cắt rung dùng pin 18V Bosch GOP 185-LI
4,115,000 VNĐ
Thương hiệu:Bosch
Sử dụng Pin: 18V Li-ion