Máy đánh bóng dùng pin 20V Total TAPLI2002
Giá bán: 2,520,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TAPLI2002
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Đường kính đĩa: 125mm
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 20V
Điện áp sạc 220V-240V~50/60Hz
Đường kính đĩa Φ125mm
Tốc độ không tải 2.000 - 4.800 vòng/phút
Màn hình LCD Hiển thị tốc độ
Động cơ Motor không chổi than
Kích thước 400 * 170 * 150mm