Máy ghép mộng dùng pin 18V Makita DPJ180RFE
Giá bán: 8,008,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DPJ180RFE
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Kèm theo: 2 pin 18V 3.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 18V
Đường kính lưỡi 100mm (4")
Bề dày của lưỡi 4mm
Cắt sâu tối đa 20mm
Tốc độ không tải 6,500 vòng/phút
Kích thước 351 x 139 x 149mm
Trọng lượng 3kg
Phụ kiện Lưỡi cắt, Thanh dẫn góc, Tấm chặn thép, Cờ lê siết ốc, Túi đựng bụi
Kèm theo 1 sạc nhanh, 2 pin 18V 3.0Ah, Hộp đựng đồ