Máy hàn điện tử 200A IGBT Inverter Total TW220052
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TW220052
Điện áp: 220V - 240V
Công suất ra: 10 - 200A
Que hàn: 1.6 - 5mm
Xem thêm: Máy Hàn Que Total
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp sử dụng 220V-240V
Tần số 50-60Hz, 1 pha
Điện áp không tải 70V
Công suất ra 10 - 200A
Dòng ra tối đa 200A
Hiệu suất làm việc ở 200A 60%
Kích thước que hàn 1.6 - 5.0mm