Máy hút chân không dùng pin 18V Makita DVP180RT
Giá bán: 9,070,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DVP180RT
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Kèm theo: 1 Pin 18V 5Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 18V
Kiểu nén Máy quay dầu (cánh gạt), một cấp
Dung tích dầu động cơ 115ml
Cổng đầu vào 16/5"
Lưu lượng khí 50 lít/phút
Tốc độ động cơ 3.840 vòng/phút
Chân không cuối cùng 20Pa (150 micron)
Kích thước 265 x 93 x 175mm
Trọng lượng 2.9 - 3.5kg
1 Pin 18V 5.0Ah , 1 sạc nhanh