Máy khoan búa dùng Pin 18V Stanley SBR20M1K
Giá bán: 4,800,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Stanley
Mã sản phẩm: SBR20M1K
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Kèm theo: 1 Pin 4.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Stanley
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp Pin 18V
Loại động cơ BL (không chổi than)
Đầu cặp SDS Plus
Tốc độ không tải 0 - 2,200 vòng/phút
Tốc độ đập 0 - 5,775 lần/phút
Lực đập 2.1J
Khả năng khoan bê tông 20mm
Khả năng khoan thép 13mm
Khả năng khoan gỗ 30mm
3 chức năng Khoan, Khoan búa, Đục
Trọng lượng 1.6kg
Phụ kiện 1 Pin 4.0Ah, Sạc, Vali nhựa