Máy khoan búa dùng pin 20V Total TIDLI20012
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TIDLI20012
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Khả năng khoan: 0.8-10mm
Động cơ: Motor chổi than
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion
Điện áp sạc 220V-240V~50/60Hz
Hai tốc độ 0-400 và 0-1.500 vòng/phút
Tốc độ búa tối đa 22.500 nhịp/phút
Mô-men xoắn tối đa 45Nm
Điều chỉnh mô-men xoay 18+1+1
Khả năng khoan tối đa 0.8 - 10mm
Nhông cơ khí 2 tốc độ
Kèm theo 2 Pin 20V/2.0Ah + 1 Bộ sạc
1 mũi vít và 3 mũi khoan bê tông
Kích thước 320 * 300 * 120mm