Máy khoan búa dùng pin 20V Total TIDLI200215
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TIDLI200215
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Khả năng khoan: 10mm
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion
Điện áp sạc 220V-240V~50/60Hz
Nhông cơ khí 2 tốc độ
Tốc độ không tải 0-400 / 0-1.500 vòng/phút
Tốc độ búa tối đa 22.500 nhịp/phút
Mô-men xoắn tối đa 45Nm
Điều chỉnh mô-men xoay 18+1+1
Khả năng khoan 10mm thép
20mm gỗ
8mm bê tông
Kèm theo 2 Pin 20V/2.0Ah + 1 Bộ sạc
1 bộ chuyển hít 65mm và 3 mũi khoan bê tông