Máy khoan búa dùng pin 50 chi tiết 20V Total TIDLI2002
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TIDLI2002
Sử dụng Pin: 20V Li-ion / 2.0Ah
Khoan tối đa: 10mm
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion / 2.0Ah
Điện thế sạc 220V-240V~50/60Hz
Khả năng khoan tối đa 0.8-10mm
Tốc độ không tải 0-400/0-1500 vòng/phút
Tốc độ va đập 22500 nhịp/phút
Lực siết tối đa 45Nm
Điều chỉnh Mô-men xoay 15+1+1
Chức năng đảo chiều
Kèm theo 2 pin - 1 bộ sạc nhanh 1h
50 chi tiết
Bảo hành 6 tháng
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy khoan búa dùng pin 20V Total TIDLI20025
Liên hệ
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Khoan tối đa: 10mm