Máy khoan dùng pin 12V Total TDLI228120-1
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TDLI228120-1
Sử dụng Pin: 12V Li-ion
Khả năng khoan: 10mm
Động cơ: Chổi than
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 12V Li-ion
Điện thế sạc 220V-240V~50/60Hz
Đầu cặp tự động 10mm
Tốc độ không tải 0-400/0-1500 vòng/phút
Lực siết tối đa 20Nm
Điều chỉnh Mô-men xoay 18+1
Cơ chế 2 tốc độ
Kèm theo 1 pin Li-on - thời gian sạc 2h
2 mũi Cr-V 50mm