Máy khoan vặn vít dùng pin 18V Total TDLI228180
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TDLI228180
Sử dụng Pin: 18V Li-ion
Khoan tối đa: 10mm
Động cơ: Motor chổi than
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 18V Lithium
Điện thế sạc 220V-240V~50/60Hz
Khả năng khoan tối đa 0.8 - 10mm
Tốc độ không tải 0-400/0-1350 vòng/phút
Lực siết tối đa 30Nm
Điều chỉnh Mô-men xoay 18+1
Kèm theo 2 pin + 1 bộ sạc 2 giờ