Máy mài góc 1010W Total TG1121256
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TG1121256
Công suất: 1010W
Đường kính lưỡi: 125mm
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện thế vào 220-240V~50-60Hz
Công suất 1010W
Tốc độ không tải 11000 vòng/phút
Đường kính đĩa mài 125mm
Trục chính M14
Kèm theo Tay cầm phụ
Trọng lượng 2,45kg
Bảo hành 6 tháng
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy mài góc 1200W Bosch GWS 12-125 S
2,680,000 VNĐ
Thương hiệu:Bosch
Công suất: 1200W
Đường kính đĩa: 125mm
Máy mài góc Bosch GWS 900-100S
1,549,000 VNĐ
Thương hiệu:Bosch
Công suất: 900W
Đường kính đĩa: 100mm
Máy mài góc 2700W Makita GA9082 (230mm)
Thương hiệu:Makita
Công suất: 2700W
Đường kính lưỡi: 230mm
Máy mài góc 180mm Makita GA7071 (2700W)
Thương hiệu:Makita
Công suất: 2700W
Đường kính lưỡi: 180mm
Máy mài góc 2700W Makita GA9081 (230mm)
Công suất: 2700W
Đường kính lưỡi: 230mm
Máy mài góc 100mm Maktec MT971 (850W)
Thương hiệu:Maktec
Công suất: 850W
Đường kính lưỡi: 100mm
Máy mài góc Makita M9508B (125mm)
Công suất: 720W
Đường kính lưỡi: 125mm
Máy mài góc 1,900W Makita GA5093X01 (125mm)
Công suất: 1900W
Đường kính lưỡi: 125mm