Máy mài góc 710W Total TG1071006
Giá bán: 770,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TG1071006
Công suất: 710W
Đường kính lưỡi: 100mm
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện thế vào 220-240V~50-60Hz
Công suất 710W
Tốc độ không tải 11000 vòng/phút
Đường kính đĩa mài 100mm
Trục chính M10
Kèm theo Tay cầm phụ
Trọng lượng 2,57kg
Bảo hành 6 tháng
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy mài góc 230mm Makita GA9020 (2200W)
2,799,000 VNĐ
Thương hiệu:Makita
Công suất: 2200W
Đường kính lưỡi: 230mm
Máy mài góc lớn Bosch GWS 2200-230
2,955,000 VNĐ
Thương hiệu:Bosch
Công suất: 2200W
Đường kính lưỡi: 230mm
Máy mài góc 710W Total TG10710036
Liên hệ
Công suất: 710W
Đường kính lưỡi: 100mm
Máy mài góc Makita 9553B (100mm)
Thương hiệu:Makita
Công suất: 710W
Đường kính lưỡi: 100mm
Máy mài góc 100mm Maktec MT964 (720W)
Thương hiệu:Maktec
Công suất: 720W
Đường kính lưỡi: 100mm
Máy mài góc 710W Total TG1071008
Liên hệ
Công suất: 710W
Đường kính lưỡi: 100mm
Máy mài góc 125mm Makita GA5050R (1300W)
Công suất: 1300W
Đường kính lưỡi: 125mm
Máy mài góc 9' Makita GA9050
Công suất: 2000W
Đường kính lưỡi: 230mm