Máy phun thuốc 16L dùng pin 20V Total TSPLI2001
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TSPLI2001
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Bình chứa: 16L
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion
Điện áp sạc 220V-240V~50/60Hz
Áp suất phun 5 bar