Máy siết bu lông dùng pin 12V Makita TW140DSAE
Giá bán: 3,050,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: TW140DSAE
Sử dụng Pin: 12V Max Li-ion CXT
Kèm theo: 2 pin 12Vmax 2.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 12V
Đầu nối 9.5mm (3/8")
Bu lông tiêu chuẩn M8 - M16
Bu lông cường độ cao M6 - M12
Tốc độ không tải 0 - 2,600 vòng/phút
Tốc độ đập 0 - 3,200 nhịp/phút
Lực siết tối đa 140Nm
Kích thước 161 x 66 x 205mm
Trọng lượng 1.0 - 1.2 kg
Phụ kiện Sạc nhanh, 2 pin 12V Max 2.0Ah