Máy siết bu lông dùng pin 14.4V Makita DTWA140Z (BL)
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DTWA140Z
Sử dụng Pin: 14.4V Li-ion
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Nguồn cấp Pin 14.4V Li-ion
Bu lông tiêu chuẩn M6 - M16
Bu lông cường độ cao M6 - M12
Đầu lắp bu lông 12.7mm (1/2")
Lực siết 140Nm (1,240 in.lbs)
Tốc độ không tải 0 - 2,700 vòng/phút
Tốc độ đập 0 - 3,300 nhịp/phút
Đầu vào chương trình USB
Loại động cơ BL (không chổi than)
Công suất đầu ra 350W
Kích thước 158 x 74 x 239mm
Trọng lượng thân 0.94kg
Lưu ý Chưa kèm Pin và sạc
Bảo hành 6 tháng
Chi tiết sản phẩm
Máy siết bu lông dùng pin 14.4V Makita DTWA140Z (BL)Máy siết bu lông dùng pin 14.4V Makita DTWA140Z (BL)Máy siết bu lông dùng pin 14.4V Makita DTWA140Z (BL)