Máy siết bu lông dùng pin 20V Total TIWLI20020
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TIWLI20020
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Đầu nối: Vuông 1/2"
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion
Điện áp sạc 220V-240V~50/60Hz
Tốc độ không tải 0-1.300/0-2.100 vòng/phút
Tốc độ va đập 0-2.000/0-3.300 nhịp/phút
Mô-men xoắn tối đa 300Nm
Động cơ Motor không chổi than
Đầu nối Vuông 1/2"
Kèm theo 3 Sockets (17mm, 19mm, 21mm)