Máy thổi bụi dùng pin 40V Total TABLI2003
Giá bán: 1,770,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TABLI2003
Điện áp: 40V (2 Pin 20V)
Thổi tối đa: 2,7m³/phút
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp vào 40V (2 Pin 20V)