Máy tỉa hàng rào dùng pin 18V Makita DUN500WZ (500mm/BL)
Giá bán: 7,699,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DUN500WZ
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 18V LXT Li-ion
Chiều dài lưỡi cắt 500mm (19-3/4")
Độ dày cắt tối đa 35mm
Độ mở cắt tối đa 23.5mm
Cài đặt góc 6 cài đặt
Điều chỉnh góc cắt -40° đến 70°
Số chuyển động cắt 4,400 / 3,600 / 2,000 nhịp/phút
Loại động cơ BL (không chổi than)
Thời gian sử dụng 60 phút chế độ cao với pin BL1860B
Kích thước 2,115 x 97 x 137mm
Trọng lượng 3.9 - 4.3kg
Phụ kiện Bảo vệ lưỡi (458413-3), Dây đeo vai (125516-5)
Lưu ý Chưa kèm Pin và sạc
Bảo hành 6 tháng
Chi tiết sản phẩm