Máy tỉa hàng rào dùng pin 18V Makita DUN600LZ (600MM/BL)
Giá bán: 7,930,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DUN600LZ
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 18V LXT Li-ion
Chiều dài lưỡi cắt 600mm (23-5/8")
Độ dày cắt tối đa 35mm
Độ mở cắt tối đa 23.5mm
Số chuyển động cắt 4,400 / 3,600 / 2,000 nhịp/phút
Loại động cơ BL (không chổi than)
Thời gian sử dụng 180 / 80 / 55 phút với pin BL1860B
Kích thước 2,050 x 230 x 178mm
Trọng lượng máy 3.4kg
Phụ kiện Bảo vệ lưỡi (458414-1), Khoá lục giác (783202-0)
Lưu ý Chưa kèm Pin và sạc
Bảo hành 6 tháng
Chi tiết sản phẩm