Máy tỉa hàng rào dùng pin 18V Makita UM110DWYX (100mm)
Giá bán: 3,675,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: UM110DWYX
Sử dụng Pin: 18V Li-ion G
Kèm theo: 1 pin BL1815G
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 18V Li-ion G
Chiều rộng lưỡi cắt cỏ 110mm
Chiều dài lưỡi hàng rào 200mm
Vị trí chiều cao cắt 3 (15, 20, 25mm)
Tốc độ cắt 2,500 nhịp/phút
Loại động cơ 2 cực (chổi than)
Thời gian sử dụng 65 phút với pin BL1815G
Kích thước 331 x 120 x 130mm
Trọng lượng 1.4 - 1.5kg
Phụ kiện Lưỡi tỉa hàng rào (191N24-2), Bảo vệ lưỡi (413885-9), Vỏ bảo vệ lưỡi (458342-0)
Kèm theo 1 pin 1.5Ah BL1815G, 1 sạc DC18WA
Bảo hành 6 tháng
Chi tiết sản phẩm
Máy tỉa hàng rào dùng pin 18V Makita UM110DWYX (100mm)Máy tỉa hàng rào dùng pin 18V Makita UM110DWYX (100mm)