Máy trộn sơn dùng pin 20V Total TMXLI2001
Giá bán: 1,770,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TMXLI2001
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Kích thước cây trộn: 600 x 120mm
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion
Điện áp sạc 210-240V ~ 50/60Hz
Tốc độ không tải 0-650 vòng/phút
Trục chính M14
Động cơ Motor chổi than
Kèm theo 1 cây trộn sơn
Đường kính cây trộn 120mm
Chiều dài cây trộn 600mm
Pin thích ứng 20V Li-ion 2.0Ah và 4.0Ah