Máy vặn ốc 12V Max Makita TW140DSYE
Giá bán: 2,850,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: TW140DSYE
Sử dụng Pin: 12V Max Li-ion CXT
Kèm theo: 2 pin 12Vmax 1.5Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 12V
Đầu nối 9.5mm (3/8")
Bu lông tiêu chuẩn M8 - M16
Bu lông cường độ cao M6 - M12
Tốc độ không tải 0 - 2,600 vòng/phút
Tốc độ đập 0 - 3,200 nhịp/phút
Lực siết tối đa 140Nm
Kích thước 161 x 66 x 205mm
Trọng lượng 1.0 - 1.2 kg
Phụ kiện Sạc nhanh, 2 pin 12V Max 1.5Ah
Bảo hành 6 tháng
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy siết bulong dùng pin Bosch GDS 18V-1050 H
6,155,000 VNĐ
Thương hiệu:Bosch
Sử dụng Pin: 18V Li-ion