Máy xịt rửa áp lực dùng pin 20V Total TPWLI20084
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TPWLI20084
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Áp lực tối đa: 24.8 Bar
Kèm theo: 1 pin 4.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion
Điện áp sạc 220-240V~50/60Hz
Áp suất tối đa 24.8 Bar
Hiệu suất phun 2.2L/phút
Khả năng Tự động ngắt
Kích thước 530 * 260 * 120mm
Kèm theo pin 1 Pin 20V Li-ion/4.0Ah