Pin Lithium-ion 20V/2.0Ah Total TFBLI20011
Giá bán: 450,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TFBLI20011
Loại Pin: 20V Lithium-ion
Dung lượng: 2.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Loại Pin 20V Lithium-ion
Dung lượng Pin 2.0Ah
Trọng lượng 370gr
Bảo hành 3 tháng
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Pin Bosch 18V 8.0Ah ProCORE - 1600A0193N
3,935,000 VNĐ
Thương hiệu:Bosch
Dòng pin: 18V ProCORE
Dung lượng: 8.0Ah
Sạc nhanh Bosch GAL 18V-160 C (14.4V - 18V)
2,029,000 VNĐ
Thương hiệu:Bosch
Dùng cho: Pin 14.4V - 18V
Dòng nạp: 16A