Quạt dùng pin và điện Makita DCF301Z (18V/14.4V/AC)
Giá bán: 2,870,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DCF301Z
Sử dụng Pin: 14.4V / 18V Li-ion
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 14.4V / 18V / AC 220V
Đường kính cánh quạt 330mm (13")
Cài đặt tốc độ gió 3 số
Cài đặt độ nghiêng Lên 90° - Xuống 45°
Cài đặt xoay Trái và phải 45°
Chức năng hẹn giờ Hẹn tắt sau 1/2/4 giờ
Tốc độ gió 4.0 / 2.8 / 2.0 m/s
Lưu lượng không khí 21 / 15 / 10 m³/phút
Thời gian hoạt động Với pin 18V 5.0Ah: 400 / 190 / 120 phút
Với pin 18V 6.0Ah: 850 / 430 / 215 phút
Kích thước 261 x 439 x 602mm