Bộ tuýp 24 chi tiết 1/2" Total THT141253
Giá bán: 1,212,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: THT141253
Bao gồm: 24 chi tiết
Đầu tuýp: 1/2"
Xem thêm: Bộ Tuýp Total
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Bao gồm 24 chi tiết
Đầu tuýp 1/2"
Kích cỡ 10-32mm
Chất liệu 50BV30 Thép Chromium-vanadium (Cr-V)
Trọng lượng 5,6kg
Bảo hành 6 tháng
Chi tiết sản phẩm
Bộ tuýp 24 chi tiết 1/2" Total THT141253 bao gồm:
+ 18 đầu tuýp 1/2″: 10mm, 11mm, 12mm, 13mm, 14mm, 15mm, 16mm, 17mm, 18mm, 19mm, 20mm, 21mm, 22mm, 23mm, 24mm, 27mm, 30mm, 32mm
+ 2 đầu nối 1/2″: 125mm, 250mm