Cân sức khỏe điện tử 180kg Total TESA41801
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TESA41801
Nguồn cấp: 3*AAA
Phạm vi cân: 0,2-180kg
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Kích thước 260*320mm
Phạm vi cân 0,2-180kg
Đơn vị cân Kg/Lb
Giá trị phân chia 0,1kg
Nguồn pin sử dụng 3 * AAA
Trọng lượng 1kg
Bảo hành 6 tháng
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy bơm mỡ dùng pin 18V Makita DGP180RT
9,330,000 VNĐ
Thương hiệu:Makita
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Kèm theo: 1 pin 18V 5Ah