Máy ép cos thủy lực pin 20V Total TCTLI2002
Giá bán: 23,920,000 VNĐ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TCTLI2002
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Phạm vi cắt: 16-400mm²
Kèm theo: 2 pin 4.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Điện thế pin 20V
Phạm vi cắt 16-400mm²
Lực ép 12kN
Chu kỳ ép 6-18giây
Nhịp cắt 42mm
Màn hình hiển thị Số lượng sử dụng LED
Dung tích dầu 160ml
Kèm theo 2 pin Lithium-Ion 20V/4.0Ah, 1 Bộ sạc nhanh (2 giờ)