Máy cắt hàng rào dùng pin 20V Total TSTLI2001
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TSTLI2001
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Khả năng cắt: 200mm
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion
Điện áp sạc 220V-240V~50/60Hz
Tốc độ không tải 1.200 vòng/phút
Chiều dài lưỡi cắt 200mm
Chiều dày răng cưa 8mm
Trọng lượng 1,1kg
Bảo hành 6 tháng
Lưu ý Chưa kèm Pin và sạc
Nhận xét về sản phẩm
Đánh giá trung bình
0/5
(chưa có đánh giá)
Tiêu chí nhận xét:
  • Được viết bằng tiếng Việt chuẩn, có dấu, viết hoa đầu dòng, không viết tắt, ký tự khó hiểu.
  • Nội dung do chính người gửi nhận xét viết và chưa từng được đăng trên các Website khác.
  • Nhận xét phải dựa trên trải nghiệm/cảm nhận thực tế của khách hàng về sản phẩm.
  • Không mang tính quảng cáo, kêu gọi mua sản phẩm một cách không cần thiết.
  • Không nhận xét ác ý, cố tình bôi xấu sản phẩm
  • Những nhận xét chưa phù hợp với các tiêu chí như trên rất tiếc sẽ có thể không được đăng tải.
Gửi nhận xét của bạn
Sản phẩm liên quan
Máy cắt hàng rào dùng pin 2x20V Total THTLI400282
4,230,000 VNĐ
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Kèm theo: 2 pin 2.0Ah
Máy đa năng dùng pin 18Vx2 Makita DUX60Z (BL)
4,999,000 VNĐ
Thương hiệu:Makita
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion