Máy cưa vòng dùng pin 18V Makita DPB180RFE
Giá bán: 16,290,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DPB180RFE
Sử dụng Pin: 18V Li-ion
Kèm theo: 2 pin 18V 3.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 18V
Công suất tối đa 330W
Chiều dài lưỡi cắt 1,140mm
Khả năng cắt ống tròn 120mm
Khả năng cắt hộp vuông 120 x 120mm
Kích thước lưỡi 1140 x 13 x 0.5mm
Tốc độ lưỡi dao 1.4 - 275 m/phút
Kích thước 523 x 231 x 313mm
Trọng lượng 6.8 - 7.1kg
Phụ kiện Khóa lục giác, Lưỡi cưa vòng HSS (18 răng/Inch)
2 pin 18V 3.0Ah, 1 sạc nhanh