Máy hút bụi chạy pin Makita DCL180ZB (18V)
Giá bán: 1,125,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DCL180ZB
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Lưu ý: Chưa kèm Pin và sạc
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Nguồn cấp Pin 18V LXT Li-ion
Chủng loại Máy hút bụi khô
Kiểm soát tốc độ Không
Lưu lượng khí tối đa 1.3 m³/phút (1,300 lít/phút)
Lưu lượng hút tối đa 4.2kpa (42 mbar)
Công suất hút bụi 30W
Dung tích túi bụi 650mL (0.65 lít)
Loại động cơ 2 cực (chổi than)
Thời gian sử dụng 33 phút với pin BL1850B
Kích thước 999 x 114 x 152mm
Trọng lượng thân 0.6kg
Lưu ý Chưa kèm Pin và sạc
Bảo hành 6 tháng
Chi tiết sản phẩm