Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW (18V)
Giá bán: 3,955,000 VNĐ
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DCL180FRFW
Sử dụng Pin: 18V LXT Li-ion
Kèm theo: 1 pin 18V 3.0Ah
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Makita
Xuất xứ Trung Quốc
Nguồn cấp Pin 18V LXT Li-ion
Chủng loại Máy hút bụi khô
Kiểm soát tốc độ Không
Lưu lượng khí tối đa 1.3 m³/phút (1,300 lít/phút)
Lưu lượng hút tối đa 4.2kpa (42 mbar)
Công suất hút bụi 30W
Dung tích túi bụi 650mL (0.65 lít)
Loại động cơ 2 cực (chổi than)
Thời gian sử dụng 33 phút với pin BL1850B
Kích thước 999 x 114 x 152mm
Trọng lượng 1.2 - 1.5kg
Kèm theo 1 pin 18V 3.0Ah, 1 sạc nhanh
Bảo hành 6 tháng
Chi tiết sản phẩm
Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW (18V)Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW (18V)Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW (18V)Máy hút bụi dùng pin Makita DCL180FRFW (18V)