Máy khoan vặn vít dùng pin 20V Total TDLI20028
Giá bán: Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Total
Mã sản phẩm: TDLI20028
Sử dụng Pin: 20V Li-ion
Kèm theo: 2 pin 1.5Ah
Động cơ: Motor chổi than
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Total
Xuất xứ Trung Quốc
Sử dụng Pin 20V Li-ion
Điện thế sạc 220V-240V~50/60Hz
Khả năng khoan tối đa 0.8 - 10mm
Tốc độ không tải 0-400 / 0-1,500 vòng/phút
Lực siết tối đa 45Nm
Điều chỉnh Mô-men xoay 15+1
Nhông cơ khí 2 tốc độ
Kèm theo 2 pin 20V 1.5Ah + 1 bộ sạc, 1 mũi vít Cr-V 65mm